Menejimenti

Mkurugenzi Mkuu

Marco Charles Mtunga

: marco.mtunga@tcb.go.tz

: +255 28 2500528

Mkurugenzi

Mkurugenzi wa Huduma za Usimamizi

James Shimbe

: james.shimbe@tcb.go.tz

: +255 28 2500528

Mkurugenzi wa Fedha na Utawala

Vacant

: info@tcb.go.tz

: +255282500528

Meneja

Manager Tehama

vacant

: ict@tcb.go.tz

: +255 28 2500528

Meneja Ugavi na Manunuzi

Vacant

: pm@tcb.go.tz

: +255 28 2500528

Meneja wa Kanda

Jones Bwahama

: jones.bwahama@tcb.go.tz

: +255282500528

Mkuu wa Kitengo

Afisa Rasilimali Watu Mkuu

Matson Mwakila

: matson.mwakila@tcb.go.tz

: +255 28 2500528

Mwanasheria

Elizabeth Msuya

: elizabeth.msuya@tcb.go.tz

: +255 28 2500528

Mkaguzi wa Ndani

Emmanuel Bulolelo

: emmanuel.bulolelo@tcb.go.tz

: +255 28 2500528